Ƙarfin Cast ɗin da aka riga aka shirya don soya kwanon rufi Skillet

Ƙarfin Cast ɗin da aka riga aka shirya don soya kwanon rufi Skillet
Frying ko kwanon frying shine mafi mashahuri yanki na Cast Iron Cookware.An yi shi da wani abu mai ƙyalƙyali, Skillet ɗin ƙarfe na Cast, soya, ko wok zai sha mai kuma ya zama abin kariya a saman sa.Simintin ƙarfe na ƙarfe shine ainihin kayan dafa abinci marar sanda da aka fara amfani dashi akan garwashi mai zafi a cikin murhu sannan daga baya akan murhu na simintin ƙarfe.Sabbin dabarun simintin yashi, da gabatar da kayan girki da aka riga aka shirya, sun ba da kansu ga haɓakar shimfidar dafaffen dafa abinci, kuma yanzu ana iya amfani da kayan dafa abinci na ƙarfe akan mafi yawan murhu na lantarki da iskar gas kai tsaye daga cikin akwatin.
A yau skillets sun zo da kowane nau'i da girma, zagaye skillet shine mafi mashahuri.Round skillets sun bambanta da girman daga 5" a diamita zuwa mafi girman kwanon rufi a halin yanzu wanda EF HOMEDECO yayi auna 17" a diamita.Ƙananan kwanon rufi ya dace da kwai ɗaya ko biyu, kuma idan ana so patty ko biyu na tsiran alade tare da qwai, to, 10-1/4" skillet zai zama mafi kyawun ku. , gasasshen cuku don abincin rana, da soyayyen kaza don abincin dare, manyan ƙwanƙwasa za su ɗauki nauyin ƙwai, hash na masara, ko dankali. Ko kaji.Tsarin mai dafa abinci yana da gefuna masu gangarewa da riƙon riƙon gourmans waɗanda suke girgiza gwargwadon motsi.
Ana amfani da simintin ƙarfe na zamani na Cast Iron Wok, zagaye tare da ɓangarorin maɗaukaki da ƙasa mai lebur, don shirya kayan lambu, abincin teku, naman sa, ko kaza don abincin da kuka fi so na gabas mai soya.
Yawancin kwanyoyin ƙarfe na simintin gyare-gyare ana yin su tare da zubar da ruwa a kowane gefe, kuma murfi na al'ada ba zai dace da waɗannan ba.Murfin simintin ƙarfe da aka yi da kyau zai dace da kwandon baƙin ƙarfe ɗinka damtse, da tura danshi baya cikin kaskon.

Kuna iya amfani da Skillet ɗin ƙarfe na Cast don kusan komai - muddin kun ɗauki lokaci don kula da shi kuma ku kiyaye shi cikin yanayi mai kyau.Shi ya sa zan nuna muku yadda za ku iya ɗanɗana skillet ɗin baƙin ƙarfe cikin sauƙi kuma ku kiyaye shi cikin tsari mai kyau!
Na tabbata mafi yawanku kuna da tunanin kakanninku ko ma kakannin kakanninku suna fitar da kayansu masu nauyi a kasa suna soya abincin dare.Akwai dalilin da ya sa waɗannan kwanon rufin ke raguwa daga kakanni zuwa jikoki.Simintin ƙarfe, idan an ɗora shi da kyau, zai daɗe har tsawon rayuwa.Dole ne kawai ku san ilimin kimiyyar da ke tattare da tsarin kayan yaji da yadda ake yin shi.
Mu je kayan yaji!


Lokacin aikawa: Jul-07-2022